Hội cựu chiến binh xã Đông Phú giao lưu bóng chuyền hơi
Đăng lúc: 15:36:15 05/12/2022 (GMT+7)
Chiều ngày 4/12, Hội CCB xã Đông Phú tổ chức giao lưu bóng chuyền hơi nhân Kỷ niệm 33 năm ngày thành lập Hội CCB Việt Nam và ngày hội Quốc phòng toàn dân, 78 năm ngày thành lập Quân đội nhân dân Việt Nam (22/12/1944- 22/12/2022). Tại buổi lễ có Đồng chí Nguyễn Minh Ánh - Chủ tịch Hội CCB huyện Đông Sơn; các đồng chí thường trực Đảng ủy, HĐND. UBND, UBMTTQ xã Đông Phú đến dự và động viên chương trình.
Tham gia chương trình có 4 đội bóng chuyền hơi đến từ 4 thôn trên địa bàn với 40 vận động viên.
Với tinh thần thể thao vui khoẻ, sôi nổi, tại buổi giao lưu các VĐV đã thi đấu hết mình trên tinh thần giao lưu học hỏi, đồng thời công hiến cho khán giả những những pha bóng hay, đẹp mắt thu hút đông đảo khán giả đến xem và cổ vũ.
Đây là dịp để các hội viên Cựu chiến binh giao lưu, học hỏi, đồng thời rèn luyện sức khỏe và tiếp tục phát huy truyền thống “Bộ đội Cụ Hồ”, chung sức xây dựng xã Đông Phú ngày càng phát triển.
Tin khác
- BỘ QUY TẮC ỨNG XỬ VĂN MINH DU LỊCH
- BÀI TUYÊN TRUYỀN: NGÀY THẾ GIỚI KHÔNG THUỐC LÁ 31/5
- BÀI TUYÊN TRUYỀN NGÀY QUỐC TẾ THIẾU NHI 01/06
- BÀI TUYÊN TRUYỀN PHÒNG, CHỐNG TAI NẠN ĐUỐI NƯỚC
- Thông tin, tuyên truyền Cuộc thi và Triển lãm ảnh nghệ thuật cấp Quốc gia chủ đề Tự hào một dải biên cương lần thứ III.
- Bộ Quy tắc ứng xử trên mạng xã hội và 4 điều cần biết
- Quy tắc ứng xử trên mạng xã hội
- TUYÊN TRUYỀN KỶ NIỆM 65 NĂM NGÀY MỞ ĐƯỜNG HỒ CHÍ MINH - NGÀY TRUYỀN THỐNG BỘ ĐỘI TRƯỜNG SƠN (19/5/1959 - 19/5/2024)
- Tuyên truyền và hưởng ứng Giải báo chí “ Vì sự nghiệp Đại đoàn kết toàn dân tộc lần thứ XVI, năm 2023-2024.
- Tuyên truyền Kỷ niệm 120 năm Ngày sinh đồng chí Hoàng Đình Giong - lãnh đạo tiền bối tiêu biểu của Đảng và cách mạng Việt Nam (01/6/1904 - 01/06/2024)